• cpbaner

Kayayyaki

FCD63 jerin Fashewa-hujja babban ingancin makamashi-ceton LED fitilu (smart dimming)

Takaitaccen Bayani:

1. Ana amfani da shi sosai a wurare masu haɗari kamar hakar mai, tace mai, masana'antar sinadarai, masana'antar soja, dandamalin mai na teku, tankunan mai da sauran wurare don hasken wuta da aiki;

2. Mai dacewa don kunna ayyukan gyare-gyare na ceton makamashi da wuraren da kulawa da sauyawa ke da wuya;

3. Ana amfani da shi zuwa Zone 1 da Zone 2 na yanayi mai fashewa;

4. Ya dace da IIA, IIB, IIC yanayi mai fashewa;

5. Mai dacewa ga yankunan 21 da 22 na yanayin ƙura mai ƙonewa;

6. Mai dacewa ga wuraren da ke da buƙatun kariya da zafi;

 


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Tasirin Samfura

image.png

Siffofin

1. Aluminum gami mutu-simintin harsashi, saman da aka fesa electrostatically, kuma bayyanar yana da kyau.

2. Tare da aikin dimming mai hankali, yana iya jin cewa jikin ɗan adam yana motsawa gwargwadon haske da aka saita bayan jikin ɗan adam yana motsawa cikin kewayon da aka sa ido.

3. Pure flameproof uku-cavity hada tsarin, dace da fashewar gas da flammable ƙura yanayi, m a fashewa-hujja yi da photometric yi.

4. Bakin karfe fallasa fasteners tare da babban lalata juriya.

5. Gilashin haske mai haske.Atomized anti-glare zane, mai iya jure wa babban tasirin makamashi, haɗuwa da zafi, watsa haske har zuwa 90%.

6. Advanced drive ikon fasaha, m ƙarfin lantarki shigar, tare da m halin yanzu, bude kewaye kariya, short kewaye kariya, karuwa kariya, da dai sauransu.

7. Yawan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan LED na duniya, tsarin rarraba na gani na biyu wanda aka tsara ta ƙwararrun software na gani, hasken yana da ma da taushi, tasirin haske shine ≥120lm / w, ma'anar launi yana da girma, rayuwa tana da tsayi, da yanayin yanayi. kore ne.

8. Buɗaɗɗen buɗaɗɗen buɗaɗɗen iska mai kyau yana haskaka hasken haske da wutar lantarki don tabbatar da rayuwar sabis na fitilar.

9. Fasaha mai haɓakawa ta haɓaka yana tabbatar da aiki na dogon lokaci a cikin babban kariya, yanayin zafi.

10. Na'urar daidaita madaidaicin sashi na musamman wanda ke daidaita kusurwar haske kamar yadda ake buƙata.

 

Babban Ma'aunin Fasaha

image.png

Bayanin oda

1. Zaɓi ɗaya bayan ɗaya bisa ga ƙa'idodi a cikin ma'anar ƙayyadaddun ƙirar, kuma ƙara alamar fashewa bayan ma'anar ƙayyadaddun ƙirar.Takamaiman yanayin shine: "samfurin samfur - lambar ƙayyadaddun bayanai + alamar fashewa + adadin tsari".Misali, idan IIC floodlight irin dimming fitilar 60W ake bukata, da yawa ne 20 sets, da oda shi ne: “Model: FCD63-Specification: F60Z+Ex d IIC T6 Gb+20″.

2. Don fom ɗin shigarwa da aka zaɓa da na'urorin haɗi, duba P431 ~ P440 a cikin Jagorar Zaɓin Lamba.

3. Idan akwai buƙatu na musamman, don Allah saka a cikin tsari.

 


 • Na baya:
 • Na gaba:

 • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

  Samfura masu alaƙa

  • FCBJ series Explosion-proof acoustic-optic annunciator

   FCBJ jerin fashewa-hujja acoustic-optic annu ...

   Siffofin Ma'anar Samfura 1. Die-cast aluminum gami harsashi tare da feshi a tsaye, kyakkyawan bayyanar.2. Buzzer na waje, ƙara kuma mai nisa.3. An sanye shi da stroboscope, yana iya watsa hasken gargadi na nesa mai nisa.4. Masu gudanarwa na ciki za su kasance masu sanyi ta hanyar OT kuma a sanya su tare da hannun riga, kuma za a ƙarfafa tashoshi tare da kushin tayal na musamman don tabbatar da kwanciyar hankali na aikin lantarki.5. Ⅰ m murfin da aka yi da babban ƙarfi na m ...

  • BHZD series Explosion-proof aeronautic flashing lamp

   BHZD jerin fashe-hujja mai walƙiya aeronautic...

   Siffofin Mahimmancin Samfura 1. An ƙera shingen ta hanyar babban ƙarfin aluminum gami na lokaci ɗaya.Wurin da yake wajen ya fesa robobi ta hanyar matsa lamba mai tsayi bayan harbe-harbe da sauri.Akwai wasu abũbuwan amfãni a cikin yadi: m tsarin, high yawa kayan, babban ƙarfi, lafiya fashe-hujja ayyuka.Yana da ƙarfi mannewa na filastik foda da babban aikin anticorrosive.Na waje yana da tsabta da kyau;2. Yin simintin gyaran kafa, ƙaramin tsari, ƙawata...

  • FCT93 series Explosion-proof LED lights (Type B)

   FCT93 jerin Fashe-hujja LED fitilu (Nau'in B)

   Siffofin Ma'anar Samfura 1. Aluminum alloy mutu-simintin harsashi, an fesa saman ta hanyar lantarki, kuma bayyanar tana da kyau;2. Radiator yana shimfiɗawa daga kayan daɗaɗɗen aluminum gami da haɓakar haɓakar thermal mai ƙarfi da tasirin zafi mai kyau;3. Za'a iya zaɓar sashi na zaɓi ko hannun rigar fitilar titi don saduwa da buƙatun haske na wurare daban-daban, kuma yana da sauƙin haɓakawa da haɓakawa.4. An tsara ƙirar fitilar titi bisa ga hanyoyi biyu na ...

  • BSD4 series Explosion-proof floodlight

   BSD4 jerin BSD4 Fitilar da ke hana fashewa

   Siffofin Ma'anar Samfurin 1. An yi shinge na huɗu da aka yi da aluminum gami.An ƙera shi ta babban ƙarfin aluminum gami na lokaci ɗaya, wanda ke da ƙarfi mai ƙarfi, ayyuka masu fashe mai kyau.Wurin da yake wajen ya fesa robobi ta hanyar matsa lamba mai tsayi bayan harbe-harbe da sauri.2. Lamp gidaje da aka yi da high borosilicate gilashin da girma transmittance.Outer fasteners an yi da bakin karfe.3. Yana iya samun shigarwa a kwance ko bangon bango.Daidaitawa a...

  • FCF98(T, L) series Explosion-proof flood (cast, street) LED lamp

   FCF98(T, L) jerin fashe-fashe ambaliya (simintin gyaran fuska,...

   Siffofin Ma'anar Samfurin 1. An yi harsashi na aluminum mai ƙarfi mai ƙarfi wanda ke dauke da ƙasa da 7.5% magnesium da titanium, wanda ke da tasirin tasiri mai kyau kuma yana iya tsayayya da tasirin ba kasa da 7J ba.2. Bakin karfe fallasa fasteners tare da babban lalata juriya.3. An sanye shi da alamar haske ta LED ta duniya, hasken hanya ɗaya, haske mai laushi, tsawon rai, kare muhalli kore, ruwan tabarau na LED, fasahar rarraba haske na biyu, rarraba katako mai ma'ana, uniform ...

  • BAD63-A series Explosion-proof high-efficiency energy-saving LED lamp (ceiling lamp)

   BAD63-A jerin fashe-hujja babban inganci ...

   Siffofin Ma'anar Samfura 1. Aluminum alloy mutu-simintin harsashi, an fesa saman ta hanyar lantarki, kuma bayyanar tana da kyau.2. Ya rungumi babban borosilicate tempered gilashin m cover, m cover atomization da anti-glare zane, iya jure high makamashi tasiri, tsayayya zafi Fusion, da haske watsa ne har zuwa 90%.3. Bakin karfe fallasa fasteners tare da babban lalata juriya.4. Advanced drive ikon fasaha, m ƙarfin lantarki shigarwa, tare da m curr ...