-
BFS jerin Fashe-share mai hana fashewa
1. Ana amfani da shi sosai a cikin yanayi mai ƙonewa da fashewar iskar gas kamar hakar mai, tacewa, masana'antar sinadarai, dandamalin mai na teku, tankar mai, da sauransu. Hakanan ana amfani dashi a wuraren kura mai ƙonewa kamar masana'antar soja, tashar jiragen ruwa, ajiyar hatsi da karafa. sarrafawa;
2. Ana amfani da shi zuwa Zone 1 da Zone 2 na yanayi mai fashewa;
3. Ya dace da IIA, IIB, IIC yanayi mai fashewa;
4. Mai dacewa ga yankunan 21 da 22 na yanayin ƙura mai ƙonewa;
5. Mai dacewa ga ƙungiyar zazzabi shine T1 ~ T4;
6. A matsayin ginin masana'anta, ɗakin ajiyar yana samun iska, sanyaya ko zafi.Amfani.
-
-
-
-
BK jerin fashewar kwandishan iska
1. Ana amfani da shi sosai wajen haƙon mai, tacewa, sinadarai, dandamalin mai na teku, yanayi mai ƙonewa da fashewar abubuwa kamar tankunan mai;
2. Ana amfani da shi zuwa Zone 1 da Zone 2 na yanayi mai fashewa;
3. Ya dace da IIA, IIB, IIC yanayi mai fashewa;
4. Mai dacewa ga ƙungiyar zazzabi shine T1 ~ T4 / T5 / T6;
5. A matsayin shuka, firiji na sito, dumama da kwandishan.
-
BT35 jerin fashe-hujja axial kwarara fan
1. Ana amfani da shi sosai wajen haƙon mai, tacewa, sinadarai, dandamalin mai na teku, yanayi mai ƙonewa da fashewar abubuwa kamar tankunan mai;
2. Ana amfani da shi zuwa Zone 1 da Zone 2 na yanayi mai fashewa;
3. Ya dace da IIA, IIB, IIC yanayi mai fashewa;
4. Mai dacewa ga ƙungiyar zazzabi shine T1 ~ T4;
5. A matsayinsa na iskar shuka da sito, yana rage yawan iskar gas mai cutarwa ko mai ƙonewa da fashewar iskar gas, kuma ana iya sanya shi a jere a cikin bututu mai tsayi don ƙara matsa lamba a cikin bututun.